tra công quỳ xin quay lại nhưng tôi chỉ muốn phát tài

  • Reads 246,666
  • Votes 19,083
  • Parts 191

Complete, First published Apr 18, 2022

Bạn đang xem: tra công quỳ xin quay lại nhưng tôi chỉ muốn phát tài

Table of contents

  • Tue, Apr 19, 2022

  • Chương 1: Cảm ơn vẫn tiếp đãi, phen sau tiếp tục cho tới nữa

    Tue, Apr 19, 2022

  • Chương 2: Trở lại năm lớp 9

    Wed, Apr trăng tròn, 2022

  • Chương 3: Trong lòng chỉ tồn tại một việc, bại liệt đó là học tập tập

    Thu, Apr 21, 2022

  • Chương 4: Tuổi trẻ em chất lượng tốt thật

    Fri, Apr 22, 2022

  • Chương 5: Muốn mò mẫm chút tiền

    Fri, Apr 22, 2022

  • Chương 6: Tay đem cả lõi đời Khương Tiểu Tiêu

    Sat, Apr 23, 2022

  • Chương 7: Luôn rất có thể nhằm tôi bắt gặp được anh ấy

    Sun, Apr 24, 2022

  • Chương 8: Khương Tiêu nhằm lộ chút mùi hương gian lận thương

    Mon, Apr 25, 2022

  • Chương 9: Nhập mặt hàng phen hai

    Tue, Apr 26, 2022

  • Chương 10: Quý khách hàng của những thiếu thốn nữ

    Wed, Apr 27, 2022

  • Chương 11: Khương Tiêu là loại say sắc đẹp

    Thu, Apr 28, 2022

  • Chương 12: Đừng tiến công nhau, thực hiện nhiều bài bác hơn

    Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 13: Gặp nhau chẳng động lòng

    Sat, Apr 30, 2022

  • Chương 14: Quý khách hàng học tập ơi, tôi quáng gà đường

    Sun, May 1, 2022

  • Chương 15: Không với tuyệt vời, tôi quên rồi

    Mon, May 2, 2022

  • Chương 16: Hôm ni em kiêu hãnh về ngôi trường trung học cơ sở số 3...

    Sat, May 7, 2022

  • Chương 17: Chỗ nào thì cũng ko phù hợp

    Sat, May 7, 2022

  • Chương 18: Một thời nay bại liệt anh ấy tiếp tục biết con cháu đối chất lượng tốt với anh ấy

    Sat, May 14, 2022

  • Chương 19: Khương Tiêu biết trình bày giọng Liễu Giang

    Mon, May 16, 2022

  • Chương 20: Lận Thành Duật vạc sinh ra cũng khá bình thường

    Tue, May 17, 2022

  • Chương 21: Nói nữa thấy phiền

    Thu, May 19, 2022

  • Chương 22: Khương Tiêu tiến công người cực kỳ đau

    Fri, May trăng tròn, 2022

  • Chương 23: Làm chúng ta nằm trong bàn của tớ nhé

    Sat, May 21, 2022

  • Chương 24: Khương Tiêu kể từ chối sẽ không còn mang đến ai đàng thoát

    Sun, May 22, 2022

  • Chương 25: Có ĐK tôi tiếp tục mua sắm một cái máy cọ bát

    Sat, May 28, 2022

  • Chương 26: Cơm rán trứng và socola nóng

    Mon, May 30, 2022

  • Chương 27: Uống nhiều nước ấm

    Sat, Jun 4, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Chương 29: Quà của Khương Tiêu

    Sun, Jun 12, 2022

  • Chương 30: Ba người bày sạp buôn bán

    Wed, Jun 15, 2022

  • Chương 31: Khương Tiêu còn biết thắt bóng cất cánh hình cún con

    Fri, Jun 17, 2022

  • Chương 32: Mình cút đó là dọn khu vực mang đến cậu ta!

    Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Chương 33: Y sinh sống một cơ hội mịt mờ

    Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Chương 34: Suy cút tính lại, ở đầu cuối vẫn đành chịu đựng đựng

    Fri, Jun 24, 2022

  • Chương 35: Đời trước anh ko biết những chuyện này

    Wed, Jun 29, 2022

  • Chương 36: Đốt pháo bông thú vị thật

    Sat, Jul 2, 2022

  • Chương 37: Biển khổ sở vô bờ

    Fri, Jul 8, 2022

  • Chương 38: Đúng là một trong những đứa trẻ em lanh lợi

    Sat, Jul 9, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Chương 40: Quý khách hàng nằm trong bàn mới!

    Thu, Jul 21, 2022

  • Chương 41: Sinh nhật hí hửng vẻ

    Sat, Jul 30, 2022

  • Chương 42: Xuân về hoa nở

    Tue, Aug 2, 2022

  • Chương 43: Nghiễm nhiên là người tình địch

    Sun, Aug 7, 2022

  • Chương 44: Chè đỗ xanh ướp lạnh

    Thu, Aug 11, 2022

  • Chương 45: Cậu học tập lớp nào!?

    Sun, Aug 14, 2022

  • Wed, Aug 17, 2022

  • Chương 47: Thi cấp cho phụ thân xong xuôi rồi

    Tue, Aug 23, 2022

  • Chương 48: Những chúng ta nhỏ không giống đều cút chơi

    Thu, Aug 25, 2022

  • Chương 49: Anh từng cho tới điểm này rồi

    Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 50: Thế này cũng không có bất kì ai quản ngại hả?

    Sat, Sep 10, 2022

  • Chương 51: Khương Tiêu sẽ không còn quí cậu tao đâu!

    Sat, Sep 10, 2022

  • Chương 52: Cục cưng của tôi xuất sắc cực kỳ kỳ!

    Sat, Sep 17, 2022

  • Chương 53: Mình mong muốn tu trà sữa!

    Sun, Sep 18, 2022

  • Chương 54: Quý khách hàng nằm trong bàn thổ lộ với mình

    Mon, Sep 19, 2022

  • Chương 55: Khương Niên Niên cậu ấy quí mình

    Thu, Sep 22, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Chương 57: Anh trai em siêu quí anh!

    Sun, Oct 9, 2022

  • Sun, Oct 9, 2022

  • Chương 59: Nếu Lâm Hạc Nguyên biết sẽ không còn hay

    Sun, Oct 9, 2022

  • Chương 60: Bé cánh cụt xông lên!.jpg

    Mon, Oct 10, 2022

  • Chương 61: Cậu tao bắt nạt mình

    Sat, Oct 15, 2022

  • Chương 62: Một phen trấn lột

    Wed, Oct 19, 2022

  • Chương 63: Vì dân trừ hại

    Tue, Oct 25, 2022

  • Sat, Nov 26, 2022

  • Chương 65: Khương Tiêu thấy tương đối lờ mờ mịt

    Sat, Nov 26, 2022

  • Chương 66: Cờ rời khỏi ắt thắng

    Sat, Nov 26, 2022

  • Chương 67: Khương Niên Niên sinh nhật hí hửng vẻ!

    Sat, Nov 26, 2022

  • Chương 68: Anh ấy quí, vậy là chất lượng tốt lắm rồi

    Sat, Nov 26, 2022

  • Sat, Nov 26, 2022

  • Chương 70: Không lấp liếm nổi

    Sat, Nov 26, 2022

  • Sun, Nov 27, 2022

  • Chương 72: Đường trước ko tri kỷ chớ buồn

    Mon, Nov 28, 2022

  • Tue, Nov 29, 2022

  • Chương 74: Tôi đâu còn là một trẻ em con cái nữa

    Sun, Dec 4, 2022

  • Chương 75: Thuận theo dõi tự động nhiên

    Sun, Dec 4, 2022

  • Chương 76: Dấu chấm kết cuộc sống đời thường thời niên thiếu

    Mon, Dec 5, 2022

  • Chương 77: Thu mút hút cả nam giới lẫn lộn nữ

    Tue, Dec 6, 2022

  • Chương 78: Chuẩn bị đào tạo quân sự

    Fri, Dec 9, 2022

  • Chương 79: Giao mặt hàng tận nơi

    Fri, Dec 9, 2022

  • Chương 80: Mở siêu thị đi

    Fri, Dec 9, 2022

  • Sun, Dec 11, 2022

  • Chương 82: Siêu quí hạn chế ớt xanh

    Wed, Dec 14, 2022

  • Sun, Dec 18, 2022

  • Chương 84: Quy hoạch lâu dài

    Fri, Dec 23, 2022

  • Chương 85: Có đứa học theo mình!

    Thu, Dec 29, 2022

  • Chương 86: Canh vịt già nua nấu nướng măng mùa đông

    Xem thêm: vợ của ảnh đế lại phá hỏng showbiz

    Thu, Dec 29, 2022

  • Chương 87: Cậu tiếp tục tìm về tôi

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 88: Cảm giác nguy khốn cơ

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 89: Canh rong đại dương cá viên

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 90: Không biết xấu xí hổ

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 91: Quả nhiên ko cần người thường

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 92: Khương Tiêu trước đó chưa từng gọi Smartphone mang đến y

    Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 95: Tôi rất có thể ôm cậu một thời gian không?

    Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 96: Khương Tiêu tuyệt đẹp vời

    Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 97: Thích Khương Tiêu

    Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 98: Hội chợ Thâm giao

    Thu, Jan 19, 2023

  • Thu, Jan 19, 2023

  • Chương 100: Không chi tiêu đề

    Thu, Jan 19, 2023

  • Chương 101: Cửa mặt hàng trực tuyến rời khỏi mắt

    Fri, Jan trăng tròn, 2023

  • Chương 102: Anh rất có thể quay trở lại bất kể khi nào

    Wed, Feb 15, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 104: Trở nên thân ái thiết

    Wed, Feb 15, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 106: Lâm Đào Thanh

    Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 107: Thuận theo dõi tự động nhiên

    Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 108: Được ăn cả trượt về không

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 109: Chia sẻ niềm vui

    Sat, Mar 4, 2023

  • Chương 110: Hy vọng tôi tiếp tục xứng song với em

    Sat, Mar 4, 2023

  • Sat, Mar 4, 2023

  • Sat, Mar 4, 2023

  • Sat, Mar 4, 2023

  • Chương 114: Bế Tắc mật của Khương Tiêu

    Sun, Mar 5, 2023

  • Thu, Mar 23, 2023

  • Chương 116: Khương Tiêu là của mình

    Thu, Mar 23, 2023

  • Chương 117: Giữ lại đôi lúc, thay cho thay đổi song chút

    Sat, Mar 25, 2023

  • Chương 118: Đã xẩy ra chuyện

    Sat, Mar 25, 2023

  • Chương 119: Hắn là sự việc lựa lựa chọn rất tốt của Khương Tiêu

    Sun, Mar 26, 2023

  • Mon, Mar 27, 2023

  • Tue, Mar 28, 2023

  • Wed, Mar 29, 2023

  • Chương 123: Tôi chỉ việc Khương Tiêu

    Wed, Mar 29, 2023

  • Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 125: Cảm giác không giống biệt

    Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 126: Người yêu thương của tôi

    Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 127: Lễ hội sắm sửa mặt hàng Tết

    Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 128: Bánh quy dâu tây**

    Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 129: Đắp người tuyết

    Sat, Apr 1, 2023

  • Sat, Apr 1, 2023

  • Chương 131: Không buông tay

    Sun, Apr 2, 2023

  • Sun, Apr 2, 2023

  • Chương 133: Tiền mừng tuổi

    Mon, Apr 3, 2023

  • Mon, Apr 3, 2023

  • Chương 135: Ý ấn định xấu xí xa

    Tue, Apr 4, 2023

  • Chương 136: Anh ko biết

    Tue, Apr 4, 2023

  • Chương 137: Không trình bày với anh

    Wed, Apr 5, 2023

  • Thu, Apr 6, 2023

  • Thu, Apr 6, 2023

  • Chương 140: Hoạch ấn định mới

    Thu, Apr 6, 2023

  • Fri, Apr 7, 2023

  • Chương 142: Không hài lòng

    Fri, Apr 7, 2023

  • Fri, Apr 7, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Chương 146: Đã lâu ko gặp

    Sun, Apr 9, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Chương 148: Mất ngủ cả đêm

    Mon, Apr 10, 2023

  • Mon, Apr 10, 2023

  • Chương 150: Cảm giác an toàn

    Mon, Apr 10, 2023

  • Chương 151: Chúng tao chia ly đi

    Tue, Apr 11, 2023

  • Chương 152: Sau Khi phân chia tay

    Wed, Apr 12, 2023

  • Chương 153: Một bản thân vẫn lan sáng

    Wed, Apr 12, 2023

  • Chương 154: Sự cố bất ngờ

    Wed, Apr 12, 2023

  • Thu, Apr 13, 2023

  • Thu, Apr 13, 2023

  • Thu, Apr 13, 2023

  • Fri, Apr 14, 2023

  • Fri, Apr 14, 2023

  • Fri, Apr 14, 2023

  • Sat, Apr 15, 2023

  • Sat, Apr 15, 2023

  • Sat, Apr 15, 2023

  • Sat, Apr 15, 2023

  • Sun, Apr 16, 2023

  • Mon, Apr 17, 2023

  • Mon, Apr 17, 2023

  • Mon, Apr 17, 2023

  • Mon, Apr 17, 2023

  • Tue, Apr 18, 2023

  • Wed, Apr 19, 2023

  • Wed, Apr 19, 2023

  • Chương 173: Sống cùng theo với y

    Thu, Apr trăng tròn, 2023

  • Chương 174: Ôm trước lúc ngủ

    Fri, Apr 21, 2023

  • Sat, Apr 22, 2023

  • Chương 176: Sinh nhật hí hửng vẻ

    Sun, Apr 23, 2023

  • Chương 177: Em ấy lựa chọn cậu

    Mon, Apr 24, 2023

  • Chương 178: Bởi vì như thế em yêu thương anh

    Tue, Apr 25, 2023

  • Chương 179: Trong tim với y

    Thu, Apr 27, 2023

  • Chương 180: Người cũ năm xưa

    Thu, Apr 27, 2023

  • Chương 181: Về chúng ta trai cũ

    Thu, Apr 27, 2023

  • Chương 182: Tranh thủ cơ hội

    Fri, Apr 28, 2023

  • Sat, Apr 29, 2023

  • Chương 184: Chúng tao chính thức lại một lần tiếp nữa đi

    Sat, Apr 29, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Mon, May 1, 2023

  • Chương 187: Em ấy chất lượng tốt lắm

    Mon, May 1, 2023

  • Chương 188: Hoàn chủ yếu truyện

    Mon, May 1, 2023

  • Chương 189: Ngoại truyện 1

    Sun, Jun 4, 2023

    Xem thêm: nửa đời quen thuộc

  • Chương 190: Ngoại truyện 2

    Sun, Jun 4, 2023

[4] Hoàn - 2023
    *---
    GƯƠNG VỠ LẠI LÀNH! VỠ RỒI LÀNH! KHÔNG PHẢI LOẠI VỠ LÀ VỨT LUÔN, ĐỔI CÔNG GÌ ĐÓ. Hy vọng chúng ta lưu ý.
    .
    TRA CÔNG QUỲ XIN QUAY LẠI NHƯNG TÔI CHỈ MUỐN PHÁT TÀI
    .-- .- - - .--. .- -.. / .--.-. .... ..- --- -. --. -.. ..- --- -. --. ...- .- -. --. .---- ----. ---..
    ☆ Tác giả: Tô Hoài Hoang
    ☆ Thể loại: Đam mỹ, nằm trong sinh sống lại, tân tiến, gương vỡ lại lành lặn, ngược tra, thanh xuân vườn ngôi trường, nghiệp giới tinh nhanh, thực hiện nhiều, niên hạ, cường cường, HE
    ☆ Chuyển ngữ: Trầm Yên
    ☆ Tình trạng: Hoàn chủ yếu truyện (01/05/2023), Ngoại truyện On-going
    - .-. .- -- -. --. ..- -.- .... .. -. .... -.-- . -. .-.-.- .-- --- .-. -.. .--. .-. . ... ... .-.-.- -.-. --- --
    [Công cặn buồn phiền sau đem trở nên chó trung thành với chủ x thụ tỉnh bơ biết nỗ lực]

#41danmei