tổng tài máu lạnh và cô vợ trên danh nghĩa

  • Reads 7,912,862
  • Votes 272,238
  • Parts 121

Complete, First published Dec 12, 2017

Bạn đang xem: tổng tài máu lạnh và cô vợ trên danh nghĩa

Table of contents

  • Chương 1:Sinh Ly Tử Biệt.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 4:Chung Hân Trở Về.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 6: Hoa Dạ Lý Hương.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 10:Chung Hân và Lãnh Đồng đối đầu.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 12: Ai Là Người Làm Sai.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 14: Ký Ức Của Thần Phong.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 17: Chung Hân Khiêu Chiến.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 18: Trái Tim Cảm Thấy Đau.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 19: Thần Phong Xấu Hổ.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 20: Ngạo Thiên Gặp Lại Chung Hân.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 21: Thần Phong Trừng Phạt.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 25 : Bắt Đầu Kế Hoạch.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Wed, Aug 8, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 33: Không Nhìn Thấy.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Sun, May 13, 2018

  • Sun, May 13, 2018

  • Mon, May 14, 2018

  • Chương 37: đôi mươi Triệu Tiền Thưởng.

    Tue, May 15, 2018

  • Wed, May 16, 2018

  • Thu, May 17, 2018

  • Fri, May 18, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Chương 42: Người Thần Tắc.

    Sun, May đôi mươi, 2018

  • Mon, May 21, 2018

  • Chương 44:Chung Hân Nỗi Giận.

    Tue, May 22, 2018

  • Thu, May 24, 2018

  • Chương 46:Thần Phong Thật Đáng Sợ.

    Fri, May 25, 2018

  • Fri, May 25, 2018

  • Chương48:Gặp Lại Người Quen.

    Sat, May 26, 2018

  • Chương 49:Chung Hân Giáo Huấn Lãnh Đồng.

    Sun, May 27, 2018

  • Tue, May 29, 2018

  • Tue, May 29, 2018

  • Chương 52:Vì Anh Mà Cười.

    Wed, May 30, 2018

  • Chương 53:Chung Hân Bị Truy Sát.

    Thu, May 31, 2018

  • Chương 54: Tìm Đường Sống Trong Cõi Chết.

    Fri, Jun 1, 2018

  • Chương 55:Âm Thầm Chịu Đựng.

    Sat, Jun 2, 2018

  • Chương 56:Gặp Mặt Tần Gia Uy 1.

    Sun, Jun 3, 2018

  • Chương 57: Gặp Mặt Tần Gia Uy 2.

    Sun, Jun 3, 2018

  • Mon, Jun 4, 2018

  • Chương 59:Chung Hân Sợ Điếng Hồn.

    Wed, Jun 6, 2018

  • Chương 60:Sự Phát Hiện Của Chung Hân.

    Thu, Jun 7, 2018

  • Fri, Jun 8, 2018

  • Chương 62:Thần Phong Hiểu Lầm.

    Sat, Jun 9, 2018

  • Chương 63:Em Tỉnh Lại Cho Tôi.

    Sun, Jun 10, 2018

  • Sun, Jun 10, 2018

  • Chương 65:Triệu Sang Tính Kế.

    Mon, Jun 11, 2018

  • Chương 66:Lãnh Đồng Độc ác nghiệt.

    Xem thêm: ngoan dỗ em

    Tue, Jun 12, 2018

  • Chương 67:Rời Khỏi Thần Viên.

    Wed, Jun 13, 2018

  • Chương 68:Ngạo Thiên Cứu Chung Hân.

    Thu, Jun 14, 2018

  • Chương 69:Thần Phong Nghi Ngờ.

    Fri, Jun 15, 2018

  • Chương 70:Lãnh Thiên Hân.

    Sat, Jun 16, 2018

  • Chương 71: Thần Phong Tan Nát Cõi Lòng.

    Sun, Jun 17, 2018

  • Chương 72: Thần Phong Trong Tình Trạng Nguy Kịch.

    Mon, Jun 18, 2018

  • Wed, Jun đôi mươi, 2018

  • Chương 74:Thần Phong Tỉnh Lại.

    Wed, Jun đôi mươi, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Chương 75:Tần Gia Uy Và Đường Vịnh Hi.

    Thu, Jun 21, 2018

  • Chương 76:Giới Hạn Cuối Cùng.

    Fri, Jun 22, 2018

  • Chương 77:Thần Phong Trả Thù.

    Sat, Jun 23, 2018

  • Chương 78:Người Phụ Nữ Anh Yêu Nhất.

    Sun, Jun 24, 2018

  • Chương 79:Ăn Miếng Trả Miếng.

    Mon, Jun 25, 2018

  • Chương 80:Lãnh Đồng Gặp Báo Ứng.

    Tue, Jun 26, 2018

  • Tue, Jun 26, 2018

  • Wed, Jun 27, 2018

  • Chương 82:Trở Về Lãnh Gia.

    Thu, Jun 28, 2018

  • Chương 83:Gặp Lại Thần Phong.

    Fri, Jun 29, 2018

  • Sat, Jun 30, 2018

  • Chương 85:Người Đàn Ông Thần Tắc.

    Mon, Jul 2, 2018

  • Chương 86:Hồ Điệp, Kim Chấn Huy và Thiết Sang Sang.

    Tue, Jul 3, 2018

  • Wed, Jul 4, 2018

  • Chương 88:Ngạo Thiên và Wind.

    Thu, Jul 5, 2018

  • Fri, Jul 6, 2018

  • Chương 90:Lôi Lạc Thần 2.

    Sat, Jul 7, 2018

  • Chương 91:Triệu Nhàn Tìm Đến Thần Phong.

    Sun, Jul 8, 2018

  • Chương 92: Triệu Nhàn Sa Vào Bẫy.

    Mon, Jul 9, 2018

  • Chương 93:Chung Hân và Thần Phong Gặp Mặt Tại Lãnh Thị.

    Tue, Jul 10, 2018

  • Chương 94:Triệu Sang Kinh Hãi.

    Wed, Jul 11, 2018

  • Chương 95:Ngạo Thiên Thua.

    Thu, Jul 12, 2018

  • Chương 96:Thái Thịnh Nghi Ngờ Triệu Nhàn.

    Fri, Jul 13, 2018

  • Chương 97:Chung Hân Bày Trò.

    Sun, Jul 15, 2018

  • Chương 98: Lòng Anh Rất Đau.

    Mon, Jul 16, 2018

  • Chương 99: Anh Là Người Đàn Ông Đầu Tiên Của Em.

    Tue, Jul 17, 2018

  • Wed, Jul 18, 2018

  • Thu, Jul 19, 2018

  • Chương 102: Ngân Hàng Mạnh Thị.

    Fri, Jul đôi mươi, 2018

  • Chương 103: Thái Thịnh và Triệu Nhàn Xảy Ra Xung Đột.

    Sat, Jul 21, 2018

  • Mon, Jul 23, 2018

  • Tue, Jul 24, 2018

  • Thu, Jul 26, 2018

  • Chương 107: Ngoại Truyện Thần Phong và Chung Hân 1.

    Sat, Jul 28, 2018

  • Chương 108: Ngoại Truyện Thần Phong và Chung Hân 2.

    Sun, Jul 29, 2018

  • Chương 109:Ngoại Truyện Thần Phong và Chung Hân 3.

    Mon, Jul 30, 2018

  • Chương 110:Ngoại Truyện Thần Phong và Chung Hân 4.

    Tue, Jul 31, 2018

  • Chương 111:Ngoại Truyện Thần Phong Và Chung Hân 5.

    Wed, Aug 1, 2018

  • Chương 112:Ngoại Truyện Thần Phong Và Chung Hân 6.

    Fri, Aug 3, 2018

  • Chương 113: Ngoại Truyện Thần Phong Và Chung Hân 7.

    Sat, Aug 4, 2018

  • Chương 114: Ngoại Truyện Kim Chấn Huy Và Hồ Điệp 1.

    Sun, Aug 5, 2018

  • Chương 115:Ngoại Truyện Kim Chấn Huy Và Hồ Điệp 2.

    Tue, Aug 7, 2018

  • Chương 116:Ngoại Truyện Kim Chấn Huy Và Hồ Điệp 3.

    Thu, Aug 9, 2018

  • Chương 117:Ngoại Truyện Kim Chấn Huy Và Hồ Điệp 4.

    Sun, Aug 12, 2018

  • Chương 118:Ngoại Truyện Kim Chấn Huy Và Hồ Điệp 5.

    Xem thêm: phù đồ tháp

    Mon, Aug 13, 2018

  • Mon, Aug 13, 2018

Anh Thần Phong trong năm này 25 tuổi tác, quản trị của tập đoàn lớn Thần Thị, nam nhi có một không hai của Thần Văn người nghệ sỹ dương cụ phổ biến nhất toàn cầu.
    Đừng bị nụ mỉm cười của anh ấy gạt gẫm, cá tính của Thần Phong ko êm ấm dễ dàng gần như là vẻ hiệ tượng của anh ấy.
    trái lại anh là một trong người nam nhi vô nằm trong gian nguy, phía sau dòng sản phẩm vẻ bề ngòai vô sáng sủa ấy, đó là tòan cỗ gia thế ngầm của Trung Quốc.
    Hội Thần Hoa là bang đảng xã hội đen sạm nổi tiếng nhất của Trung Quốc, nó không như Mafia của Tần Gia Uy ngang tàng vô pháp vô tiên vẫy vùng dọc ngang.
    trái lại Hội Thần Hoa là một trong bang đảng rất rất thần túng thiếu nhã nhặn, bọn họ ko phô trương nổi tiếng tuy nhiên một khi với kẻ này ko lượng mức độ mình đang có nhu cầu muốn đối đầu với bọn họ, thì dù rằng kẻ cơ với gia thế vô hắc bạch lưỡng đạo cũng tiếp tục bặt tăm ở Trung Quốc tức thì.
    
    Cô Chung Hân 18 tuổi tác, người phu nhân bên trên danh nghĩa của anh ấy, cô chiếm hữu khuôn mặt hình trái ngược tim song môi hồng phấn cùng theo với làn tóc lâu năm chấm vai.
    Không một ai hoàn toàn có thể suy nghĩ một cô nàng với vẻ hiệ tượng êm ả yếu ớt, tuy nhiên lại đem trong tim nỗi chiên hận ko team trời cộng đồng, nằm trong với việc nhẫn nại khiếp người.
    
    Tổn thương, nhức lòng, vô vọng được xem là những cảm hứng mặc cả nhì đều nên thưởng thức qua loa trong khúc tình thương giàn giụa gai góc này.
    
    PS: Mong các em chớ edit hoặc gửi Ver, cảm Ơn các em nhiêu.

#1tai