sau khi xuyên thư ta bị nữ chủ đánh dấu

  • Reads 722,712
  • Votes 67,506
  • Parts 122

Complete, First published Jun 17, 2021

Bạn đang xem: sau khi xuyên thư ta bị nữ chủ đánh dấu

Table of contents

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 2: Trà mây Đào đào

    Sat, Jun 19, 2021

  • Chương 3: Cá đậm khóc rồi.

    Sat, Jun 19, 2021

  • Chương 4: Chúng tớ hoàn toàn có thể kết hôn

    Sun, Jun đôi mươi, 2021

  • Sun, Jun đôi mươi, 2021

  • Mon, Jun 21, 2021

  • Tue, Jun 22, 2021

  • Chương 8: Ba phần tâm động

    Tue, Jun 22, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Wed, Jun 23, 2021

  • Chương 11: Cảm giác an toàn

    Thu, Jun 24, 2021

  • Thu, Jun 24, 2021

  • Fri, Jun 25, 2021

  • Chương 14: Cảm giác nguy hiểm cơ

    Fri, Jun 25, 2021

  • Sat, Jun 26, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Mon, Jun 28, 2021

  • Tue, Jun 29, 2021

  • Wed, Jun 30, 2021

  • Thu, Jul 1, 2021

  • Chương 22: Tin tức tố xâm lấn

    Fri, Jul 2, 2021

  • Sun, Jul 4, 2021

  • Mon, Jul 5, 2021

  • Chương 25: Cạm bẫy nhẹ nhõm dàng

    Tue, Jul 6, 2021

  • Chương 26: Không hứa hẹn tuy nhiên gặp

    Wed, Jul 7, 2021

  • Chương 27: Diễn gì rồi cũng được

    Thu, Jul 8, 2021

  • Chương 28: Phải đâu rời khỏi đó

    Thu, Jul 8, 2021

  • Chương 29: Mỏng như sương mù

    Fri, Jul 9, 2021

  • Chương 30: Ngửi ngửi đầu ngón tay

    Fri, Jul 9, 2021

  • Chương 31: Uyển gửi cầu xin

    Sat, Jul 10, 2021

  • Sat, Jul 10, 2021

  • Chương 33: Còn rất rất ngượng ngùng thùng

    Sun, Jul 11, 2021

  • Chương 34: Trò nghịch ngợm mèo chuột

    Sun, Jul 11, 2021

  • Chương 35: Cảm xúc đắm chìm

    Mon, Jul 12, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 37: Vậy còn nhức không?

    Tue, Jul 13, 2021

  • Wed, Jul 14, 2021

  • Chương 39: Mật khoan nhân gian

    Thu, Jul 15, 2021

  • Chương 40: Niệm tưởng tương phản

    Fri, Jul 16, 2021

  • Chương 41: Chuyên gia tình thương.

    Fri, Jul 16, 2021

  • Chương 42: Chậm rãi thích

    Sat, Jul 17, 2021

  • Chương 43: Diễn thơm thân ái mật

    Sun, Jul 18, 2021

  • Sun, Jul 18, 2021

  • Chương 45: Đường phân chi phí siêu

    Mon, Jul 19, 2021

  • Chương 46: Nước nhiều mật ngọt

    Wed, Jul 21, 2021

  • Chương 47: Một miếng tuyết trắng

    Sat, Jul 24, 2021

  • Chương 48: Lòng với câu nói. cợt nhã

    Sat, Jul 24, 2021

  • Chương 49: Nàng vậy là ko được

    Sun, Jul 25, 2021

  • Chương 50: Tuy muộn tuy nhiên cũng lưu giữ rồi

    Tue, Jul 27, 2021

  • Chương 51: Nguy cơ nam giới chủ

    Wed, Jul 28, 2021

  • Chương 52: Ngủ ngon Đào Đào

    Thu, Jul 29, 2021

  • Chương 53: Giản dị tự động nhiên

    Fri, Jul 30, 2021

  • Chương 54: quý khách hàng gái chủ yếu quy

    Sat, Jul 31, 2021

  • Chương 55: Vẫn luôn luôn thích

    Sun, Aug 1, 2021

  • Mon, Aug 2, 2021

  • Tue, Aug 3, 2021

  • Chương 58: Bắt đầu xuân năm mới mới

    Wed, Aug 4, 2021

  • Chương 59: Kiên quyết bóp chết

    Thu, Aug 5, 2021

  • Chương 60: Khí trời se lạnh

    Fri, Aug 6, 2021

  • Chương 61: Chỉ là cảm mạo

    Sat, Aug 7, 2021

  • Chương 62: Chính thức thổ lộ

    Sun, Aug 8, 2021

  • Chương 63: Đánh giá chỉ năm sao

    Tue, Aug 10, 2021

  • Chương 64: Lựa lựa chọn đảm bảo chất lượng nhất

    Wed, Aug 11, 2021

  • Chương 65: Để tôi coi xem

    Thu, Aug 12, 2021

    Xem thêm: hai vạn dặm dưới biển

  • Chương 66: Chúng tớ rất rất ngọt

    Fri, Aug 13, 2021

  • Chương 67: Chuyên chúc kinh hỉ

    Sat, Aug 14, 2021

  • Chương 68: Mua một tặng một

    Sun, Aug 15, 2021

  • Mon, Aug 16, 2021

  • Chương 70: Tôi rất rất yêu thương nàng

    Tue, Aug 17, 2021

  • Chương 71: Nước khoan đặc chế

    Wed, Aug 18, 2021

  • Chương 72: Thân mật bên dưới nước

    Thu, Aug 19, 2021

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Chương 74: Hắn không tồn tại tư cách

    Sat, Aug 21, 2021

  • Chương 75: Ánh nắng và nóng tươi tỉnh đẹp

    Sun, Aug 22, 2021

  • Chương 76: Có chút khát nước

    Mon, Aug 23, 2021

  • Chương 77: Hot seach tình yêu

    Tue, Aug 24, 2021

  • Chương 78: Lấp lánh ánh sáng

    Wed, Aug 25, 2021

  • Chương 79: Tạm biệt tình yêu

    Thu, Aug 26, 2021

  • Chương 80: Phân rõ ràng rồi sao

    Fri, Aug 27, 2021

  • Chương 81: Giết người tru tâm

    Sat, Aug 28, 2021

  • Chương 82: Em tin tưởng tưởng chị

    Sun, Aug 29, 2021

  • Mon, Aug 30, 2021

  • Chương 84: Nhớ nhung như nước

    Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 85: Đề cử giải thưởng

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 86: Lỡ mất mặt thời gian tốt

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 87: Không người sử dụng như ban đầu

    Thu, Sep 2, 2021

  • Chương 88: Gương sáng sủa chiếu hình

    Mon, Sep 6, 2021

  • Chương 89: Nguyên Đán vui mừng vẻ

    Tue, Sep 7, 2021

  • Wed, Sep 8, 2021

  • Chương 91: Ai ham muốn thân ái cận

    Thu, Sep 9, 2021

  • Chương 92: Quà tặng năm mới

    Fri, Sep 10, 2021

  • Chương 93: Chính thức phát động máy

    Sat, Sep 11, 2021

  • Chương 94: Sinh vật xã hội

    Sun, Sep 12, 2021

  • Chương 95: Lật thuyền vô cống

    Mon, Sep 13, 2021

  • Chương 96: Mời ngươi lên tiếng

    Tue, Sep 14, 2021

  • Chương 97: Hẹn một cỗ phim

    Wed, Sep 15, 2021

  • Chương 98: Một con cái loài kiến nhỏ

    Thu, Sep 16, 2021

  • Chương 99: Em là vong hồn tình yêu

    Thu, Sep 16, 2021

  • Chương 100: Trà xanh lơ cao cấp

    Fri, Sep 17, 2021

  • Chương 101: Trà nghệ cảnh cáo

    Fri, Sep 17, 2021

  • Chương 102: Nghĩ về đứa nhỏ

    Sat, Sep 18, 2021

  • Chương 103: Cô cảm nhận thấy thế nào?

    Sat, Sep 18, 2021

  • Chương 104: Có một người bạn

    Sun, Sep 19, 2021

  • Chương 105: Nước xay khoan tiên

    Sun, Sep 19, 2021

  • Chương 106: Tự bản thân cho tới cửa

    Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Chương 107: Phòng tình nhân

    Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 109: Làm sai thì lỗi hết

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 110: Âm thì thầm tía cục

    Tue, Sep 21, 2021

  • Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 112: Em đó là chị.

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 113: Thân phận người nhà

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 114: Miêu miêu chấp tay

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 115: Bàn thờ chân cầu cứu

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 116: Trăng non doanh hoài

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 117: Là phu nhân người ta

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 118: Tình tiết phanh rộng

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 119: Cầu thơm ngoài ý muốn

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 120: Đánh lốt trả toàn

    Tue, Sep 21, 2021

  • Chương 121: Toàn văn kết thúc

    Tue, Sep 21, 2021

Tên truyện: SAU KHI XUYÊN THƯ TA BỊ NỮ CHỦ ĐÁNH DẤU
    Tác giả: Tiểu Ngô Quân
    [Giả thiết cá thể cần biết] A phân hóa không tồn tại nhì cỗ sinh lực, toàn bộ phân hóa chiếm hữu đều là biến đổi thông tin tố, sinh hài tử tớ trình bày được là được =)))
    Tag: Duyên trời tác thành, giới vui chơi giải trí, ngọt văn, xuyên thư.
    Vai chính: Lê Sơ, Ninh Mạn Thanh 
    Thể loại truyện: Nguyên thanh lịch - Bách thích hợp - Hiện đại - Tình yêu
    Thị giác tác phẩm: Chủ thụ

#6edit

Xem thêm: mê điệp tình nhân chiến

You may also like

Xuyên Đến Thế Giới Dâm Dục by thichthamdu

You may also like