sau khi kết hôn tôi trở thành bạch nguyệt quang của đại lão

  • Reads 327,652
  • Votes đôi mươi,459
  • Parts 73

Ongoing, First published Aug 14, 2021

Bạn đang xem: sau khi kết hôn tôi trở thành bạch nguyệt quang của đại lão

Table of contents

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

    Xem thêm: tổng tài và cô vợ nhỏ

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Tue, Mar 22, 2022

  • Mon, Mar 28, 2022

  • Mon, Apr 11, 2022

  • Thu, Apr 21, 2022

  • Sat, May 21, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Sun, Jul 3, 2022

  • Mon, Jul 11, 2022

  • Mon, Jul 25, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Tue, Aug 16, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Sun, Oct 9, 2022

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Sun, Apr 2, 2023

  • Fri, Apr 28, 2023

  • Sun, Jun 11, 2023

  • Tue, Jun 13, 2023

  • Sun, Jun 25, 2023

  • Tue, Jul 25, 2023

  • Sat, Jul 29, 2023

  • Wed, Aug 2, 2023

  • Sun, Aug 13, 2023

  • Mon, Oct 2, 2023

  • Sat, Dec 9, 2023

    Xem thêm: truyện cuộc hôn nhân vụ lợi

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Nov 5, 2023

  • Fri, Nov 17, 2023

Tên gốc: Liên nhân hậu trượt trở nên liễu đại lão đích bạch nguyệt quang联姻后我成了大佬的白月光
    Tác giả: Kim Ngọc Kỳ Nội 金玉其内
    Tình trạng phiên bản gốc: Hoàn chủ yếu văn 70 chương + 3 phiên ngoại
    Bản dịch: On-going
    Nguồn: Tấn Giang
    Editor: Bánh bao
    Bìa: Flower in the Rain
    Thể loại: Nguyên sang trọng, Đam mỹ, Hiện đại , HE , Tình cảm , Ngọt sủng , Hào môn thế gia , Giới vui chơi giải trí , Chủ thụ , Nhẹ nhàng , Bạch nguyệt quang
    
    Truyện dịch với mục tiêu phi thương nghiệp và chưa xuất hiện sự đồng ý của người sáng tác phấn chấn lòng ko mang theo điểm không giống !
    Post có một không hai bên trên Wattpad:  manham2026
    Và Wordpress: manham2026.wordpress.com