chanh mật ong tiểu thuyết

  • Reads 4,904,053
  • Votes 188,828
  • Parts 64

Complete, First published Feb 28, 2022

Bạn đang xem: chanh mật ong tiểu thuyết

Table of contents

  • Chương 0: Một vài ba cảnh báo nhỏ

    Wed, Mar 2, 2022

  • Chương 1: "Sớm" và "đúng giờ"

    Wed, Mar 2, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 5: Freeze Chocolate

    Fri, Mar 4, 2022

  • Sat, Mar 5, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 8: "Ở nhập list block của tao."

    Wed, Mar 9, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 10: "Hội quyền lực"

    Mon, Mar 14, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Mon, Mar 28, 2022

  • Sat, Apr 2, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Chương 18: Miếng ăn là miếng nhục

    Sun, May 1, 2022

  • Chương 19: Nike Air Jordan 1 Low White

    Wed, Jun 1, 2022

  • Wed, Jun 15, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Sun, Jul 24, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Fri, Aug 5, 2022

  • Sat, Aug 6, 2022

    Xem thêm: có chút ngoài ý muốn tôi sinh con cho tổng tài lạnh lùng

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Thu, Aug 25, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Sat, Sep 3, 2022

  • Sun, Sep 11, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Thu, Sep 22, 2022

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Mon, Oct 3, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Thu, Oct đôi mươi, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Ngoại truyện: Trường's POV (Ngắn)

    Sat, Oct 29, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Sun, Nov 6, 2022

  • Sun, Nov đôi mươi, 2022

  • Sun, Nov 27, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Sat, Dec 24, 2022

  • Mon, Jan 2, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Sun, Jan 22, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Wed, Feb 22, 2023

  • Wed, Mar 1, 2023

  • Fri, Mar 10, 2023

  • Sat, Mar 18, 2023

  • Sat, Mar 18, 2023

    Xem thêm: vợ của ảnh đế lại phá hỏng showbiz

  • Mon, Jun 26, 2023

  • Thu, Aug 31, 2023

Khánh quá lười biếng ngả nguồn vào vai tôi, làn tóc mềm mại và mượt mà của chính nó cọ khẽ nhập cổ khiến cho tôi thấy khá nhồn nhột. Tôi khá hích vai mong muốn đẩy nó rời khỏi, tuy nhiên có vẻ như như kiểu hành vi biểu thị sự phản đối của tôi càng khiến cho nó thêm thắt yêu thích, và đầu nó thì vẫn chẳng suy suyển lấy một centimet này bên trên vai tôi cả. Khoang mũi tôi tràn ngập mùi hương dầu gội và mùi hương nước xả vải vóc nhẹ dịu lan rời khỏi kể từ bên trên người nó. 
    
    Thơm quá. Tôi có khả năng sẽ bị nghiện mùi hương của chính nó rơi rụng.
    
    "Châu Anh..." Khánh lơ đãng lên giờ "Mày quí người như vậy nào?"
    
    "Hả?" Tôi vờ vịt ko nghe thấy thắc mắc của chính nó, nhì tay vẫn vất vả bấm PC giải đề Vật Lý.
    
    "Ý tao là" Khánh vươn tên cướp lấy PC của tôi, nghiền tôi nên triệu tập nhập mẩu truyện của chính nó "Gu của ngươi là gì?"
    
    Tôi bất lực tựa người nhập trở thành ghế, qua chuyện trả lời:
    
    "Chắc là một trong những người nữ tính, chững chàng và cứng cáp... cần thiết là nên xuất sắc rộng lớn tao."
    
    Khánh nhăn mặt mũi trả lại PC cho tới tôi, nó ở ườn rời khỏi bàn, bĩu môi nói:
    
    "Sao chẳng như thể tao 1 chút nào thế?"
    
    Dù đang khiến kiểu hành vi trẻ em con cái bị tiêu diệt cút được bại liệt thì nom nó vẫn đẹp nhất trai nó như thao diễn viên Nước Hàn ấy. Cuộc đời thực sự bất công nhưng mà.
    
    Tôi khinh khích mỉm cười xoa rối làn tóc mềm mại và mượt mà của chính nó.
    
    "Nhưng nhưng mà..." Khánh quay đầu sang một bên nom tôi, mỉm mỉm cười "Mày thì đích gu tao đấy."
    
    "À... tao cảm ơn." Tôi khá hồi hộp thu tay lại, cố thực hiện rời khỏi vẻ điềm tĩnh kế tiếp giải đề.
    
    "Không đem gì."
    
    Khánh lại nở nụ mỉm cười lan nắng và nóng không xa lạ, và tim tôi lại ko kìm được nhưng mà loàn nhịp.
    -------------------
    (1/3/2022)
    Bìa: @anneishereee

#1học-đường