chậm dãi động lòng

  • Reads 1,639,216
  • Votes 75,178
  • Parts 80

Complete, First published Dec 27, 2021

Bạn đang xem: chậm dãi động lòng

Table of contents

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 1: Khí phách, kiêu ngạo cho tới đỉnh điểm. . . . . .

    Mon, Dec 27, 2021

  • Chương 2: Thanh âm cấm kỵ

    Tue, Dec 28, 2021

  • Chương 3: Không nên người phụ phái đẹp của tôi...

    Fri, Dec 31, 2021

  • Chương 4: Tối qua loa ai gõ cửa ngõ chống tôi?

    Fri, Dec 31, 2021

  • Sun, Jan 2, 2022

  • Chương 6: Em suy nghĩ tôi là cao bồi sao?

    Sun, Jan 2, 2022

  • Chương 7: Đàn ông ko kinh hãi lạnh!

    Mon, Jan 3, 2022

  • Chương 8: Tôi muốn làm ăn

    Tue, Jan 4, 2022

  • Tue, Jan 4, 2022

  • Chương 10: Là tình nhân hiện tại tại?

    Wed, Jan 5, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Chương 12: Anh ấy cực kỳ mẫn cảm với sườn xám

    Fri, Jan 7, 2022

  • Chương 13: Tại thời cổ điển, em đó là...

    Fri, Jan 7, 2022

  • Chương 14: Tôi ham muốn em, thế nào?

    Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 15: ╭(╯^╰)╮Đại.....

    Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 16: Sao em ôm chặt như thế...

    Sat, Jan 8, 2022

  • Chương 17: Một tay tóm gọn

    Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 18: chỉ bảo bối duy nhất vô nhị

    Sun, Jan 9, 2022

  • Chương 19: Lại hoàn toàn có thể ngồi sau xe pháo Trì thần ư ?!!

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 20: Lão tử nom trúng em!

    Mon, Jan 10, 2022

  • Chương 21: Anh ham muốn theo đòi xua em...

    Tue, Jan 11, 2022

  • Chương 22: Em sở hữu gì nhưng mà anh coi trọng?

    Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 23: Vừa chạm một ít đang được hồng

    Wed, Jan 12, 2022

  • Thu, Jan 13, 2022

  • Chương 24: Dễ thương (bổ sung)

    Sun, Feb 13, 2022

  • Thu, Jan 13, 2022

  • Chương 26: Bé con cái mái ấm anh....

    Fri, Jan 14, 2022

  • Chương 27: Bầu trời xanh lơ ngóng trận mưa bụi

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 28: Em ghi nhớ anh không?

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 29: Gọi một giờ đồng hồ ca ca anh tiếp tục cho tới em...

    Sun, Jan 16, 2022

  • Chương 30: Há mồm rời khỏi...

    Sun, Jan 16, 2022

  • Chương 31: Muốn gặp gỡ em...

    Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 32: Ngay cả Lúc trận mưa rộng lớn khiến cho TP.HCM này ...

    Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 33: Rốt cuộc em vẫn muốn ở mặt mày anh không?

    Mon, Jan 17, 2022

  • Chương 34: Bại vì thế em. . . .

    Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 35: Viêm Trì chỉ mến Nghê Thường

    Xem thêm: Theo dõi kết quả bóng đá trực tiếp tại Xôi Lạc TV

    Tue, Jan 18, 2022

  • Chương 36: Quý khách hàng trai. . . . .

    Wed, Jan 19, 2022

  • Chương 37: Có ham muốn. . . . .

    Wed, Jan 19, 2022

  • Chương 38: Chiều hỏng. . . . .

    Thu, Jan đôi mươi, 2022

  • Chương 39: Quán quân cho tới hít em. . . . .

    Thu, Jan đôi mươi, 2022

  • Chương 40: Tha cho tới em được ko...

    Fri, Jan 21, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Chương 42: Chỗ ngồi của nhỏ nhắn con

    Sat, Jan 22, 2022

  • Chương 43: Còn thích mắt hơn!

    Sun, Jan 23, 2022

  • Sun, Jan 23, 2022

  • Chương 45: Ca ca thực mến. . . .🙈

    Mon, Jan 24, 2022

  • Mon, Jan 24, 2022

  • Chương 47: Em đang được nghe thấy không còn. . . . .

    Tue, Jan 25, 2022

  • Chương 48: Đã sẵn sàng...

    Wed, Jan 26, 2022

  • Chương 49: Cắn Hai Miếng / đớp Hai Cái...

    Wed, Jan 26, 2022

  • Chương 50: Anh đều mến....

    Thu, Jan 27, 2022

  • Fri, Jan 28, 2022

  • Sat, Jan 29, 2022

  • Sun, Jan 30, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 56: Ngoan, chớ sợ

    Mon, Jan 31, 2022

  • Tue, Feb 1, 2022

  • Wed, Feb 2, 2022

  • Chương 59: Nhu tình như nước

    Thu, Feb 3, 2022

  • Sat, Feb 5, 2022

  • Sun, Feb 6, 2022

  • Mon, Feb 7, 2022

  • Chương 63: Chậm rãi động lòng, cả đời. . . . . Tue, Feb 8, 2022
  • Thông Báo Về Phần Bổ Sung

    Wed, Feb 23, 2022

  • Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 65: Đám cưới (2) Phần 1

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 65: Đám cưới (2) Phần 2

    Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 65: Đám cưới (2) Phần cuối

    Fri, Feb 25, 2022

  • Sat, Feb 26, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Chương 69: Cuối nằm trong của ở đầu cuối (1)

    Mon, Feb 28, 2022

  • Chương 69: Cuối nằm trong của ở đầu cuối (2)

    Mon, Feb 28, 2022

  • Ngoại truyện: Đồng thoại thiên nga (1)

    Wed, Mar 2, 2022

  • Ngoại Truyện: Đồng thoại thiên nga (2)

    Sat, Mar 5, 2022

  • Ngoại Truyện: Đồng thoại thiên nga (3)

    Sun, Mar 6, 2022

  • Ngoại truyện: Đồng thoại thiên nga (4)

    Mon, Mar 7, 2022

    Xem thêm: thám hoa đam mỹ

  • Ngoại truyện: Đồng thoại thiên nga (phần cuối)

    Wed, Mar 9, 2022

🏍️ Chậm rãi động lòng - HOÀN -
    🏍️Tên gốc: 延迟心动
    🏍️Tác fake : Cảnh Kỳ Tâm
    🏍️Thể loại: Ngọt sủng, Nam truy, Nguyên quý phái, Song xử, Ngôn tình, Hiện đại, Đô thị tơ duyên , 1v1 , Thị giác phái đẹp mái ấm, HE
    🏍️ Độ dài: 69 chương + 5NT 
    🏍️Editor : riri_1127
    
     Tay đua cool ngầu  x  mái ấm design sườn xám
    Nữ chủ yếu đoan trang xinh đẹp nhất êm ả x
      Nam chủ yếu thâm nám tình, soái khí, cao bồi tuy nhiên là cao bồi tinh xảo và sở hữu văn hóa=))) 
    ______________________________________
    -- Trì thần một vừa hai phải A một vừa hai phải khốc, nếu như hoàn toàn có thể ngồi sau xe pháo anh ấy lượn phố, suy nghĩ thôi đã và đang phấn khích như lên thiên đàng .
    Đối với điều ta thán này, Viêm Trì chỉ rảnh rỗi nhạt nhẽo tỏ vẻ "Các người ai suy nghĩ cũng chớ suy nghĩ, số chỗ ngồi sau xe pháo lão tử là bà xã mới nhất hoàn toàn có thể ngồi"
    
    ❤️ Một ngày nọ, Trì thần thay đổi xe pháo mới nhất lượn phố oanh kích bên trên đàng, sau xe pháo cư nhiên xuất hiện tại một Hotgirl đem sườn xám đang được ngồi!
    Trì thần của chúng ta tài xế đi qua nửa TP.HCM để sở hữ cho tới tè Hotgirl của hắn ly trà sữa, ở điểm nhưng mà chính vì xa vời quá cửa ngõ tiệm còn Ship hàng ko được.
    
    Trà sữa cho tới tay, Nghê Thường tỏ vẻ ko nghiền trở thành, ôm cánh tay tức giận " Dùng cái xe máy Harley của anh ấy lên đường Ship hàng, chi phí phí hẳn là cực kỳ cao tôi ko trả nổi đâu."
    
    Viêm Trì nhẹ dịu trả tay bao bọc lấy vòng eo nhỏ của cô ấy, trầm tiếng nói " Ngoan này, tôi ko cần thiết chi phí."
    Anh trả một phía mặt mày sát lại ngay sát cô: "Hôn một chiếc, tôi ngay lập tức trở nên kỵ sĩ độc quyền của em"
    
    # Ôn nhu của tôi chỉ em mới nhất hoàn toàn có thể thấy
    # Công chúa của tôi ko cần thiết kiễng chân, kỵ sĩ tiếp tục vì thế em nhưng mà cúi đầu.

#86hiendai