beta thành thật bị cưỡng ép mang thai

  • Reads 294,197
  • Votes 10,045
  • Parts 36

Ongoing, First published Feb 03, 2023

Bạn đang xem: beta thành thật bị cưỡng ép mang thai

Table of contents

  • Chương 1: Beta tầm thông thường cần Chịu sự cướp đoạt của Alpha

    Fri, Feb 3, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 3: Đừng đem bám theo gót nữa!

    Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 4: Chú thỏ con cái bị báo bắt được, hu hu hu.

    Sat, Feb 4, 2023

  • Chương 5: Người nam nhi chất phác bị Khi dễ

    Sat, Feb 4, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Chương 7: Thỏ Trắng nhỏ bị chó sói ghi lưu giữ rồi

    Sat, Feb 4, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Chương 9: Chỉ đùa sướng một chút

    Sun, Feb 5, 2023

  • Chương 10: Người nam nhi chất phác thì cần thỏa hiệp

    Sun, Feb 5, 2023

  • Chương 11: hốc tinh khiết người nam nhi chân chất

    Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 13: Người chất phác ko ý thức được bạn dạng thân thuộc rất rất đẹp

    Mon, Feb 6, 2023

  • Chương14: Xin anh hãy đảm bảo an toàn cậu ấy thiệt tốt!

    Xem thêm: truyện linh kiếm tôn

    Tue, Feb 7, 2023

  • Chương 15: Bắt đầu lắc động

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Chương 17: Quá khứ bi thảm

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Wed, Feb 22, 2023

  • Thu, Mar 9, 2023

  • Tue, Mar 14, 2023

  • Fri, Mar 17, 2023

  • Sat, Apr 15, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • Sat, May 27, 2023

  • Sat, May 27, 2023

    Xem thêm: nửa đời quen thuộc

  • Fri, Jun 30, 2023

  • Wed, Nov 1, 2023

  • Thu, Nov 9, 2023

Tác giả: Lộc Nai In
    Tình trạng: Hoàn trở nên (73 chương và 1 phiên ngoại)
    Thể loại: ABO, Hiện đại, Đam mỹ, Sinh tử văn, HE 
    Editor: Mòe ~ ~
    Một thương hiệu nam nhi chất phác với gia đạo bi thảm đã nhận được được sự ưu tiên kể từ cung cấp bên trên. Tên nam nhi chất phác, phụ thân ko thương, u ko yêu thương - Bồi Niệm, ko ngờ rằng một Beta phái mạnh phổ thông như bản thân cũng có thể có ngày bị tù đày, bị ép buộc có bầu rồi sinh con cái. Nỗi dày vò trong thâm tâm cùng theo với tình thương phức tạp dành riêng cho Alpha cơ mong muốn cậu cần thực hiện thế này đây?
    Chân hóa học, Beta Thụ x Thâm tình, Alpha Công.
    
    Xin xin chào người xem, bản thân xài iphone nên cỗ này bản thân hiểu bên trên trang web (không đem bên trên wattpad) đem khá phiền phức nên lưu về hiểu offline và chưa xuất hiện sự đồng ý của editor. Nếu editor nhắn bản thân gỡ truyện thì bản thân tiếp tục gỡ ngoài tường căn nhà. Mong chúng ta chớ đưa đi đâu đấy, bản thân cảm ơn thật nhiều.